We have 467 guests and no members online

Ajali ya pikipiki imesababisha Diamond hasara ya zaidi ya shilingi milioni 9

Diamond alilazimika kutoa $4,500 za ziada (ambazo ni zaidi ya shilingi milioni 9 za Tanzania) kugharamia hasara iliyopatikana baada ya Harmonize kupata ajali akiwa model kwenye utengenezaji wa video ya wimbo Bado.

Harmonize ametoa taarifa hiyo wakati akiongea Jumamosi hii kwenye kipindi cha The Playlist cha Times FM. Amedai kuwa wakati wanataka kufanya scene hiyo ya pikipiki, muongozaji alitaka wavutwe na kamba na gari maalum ili kuonesha kama akiendesha kweli, lakini Harmonize alidai kuwa wabongo wangeshtukia hivyo ni bora angeendesha kweli kwakuwa anafahamu.

“Wakati tunashoot, tunapaki, yule demu wakati nampakiza kwenye pikipiki haamini kabisa kama naweza kuendesha na yeye pia, yule video queen, kwahiyo akawa ameng’ang’ania kwamba tukianguka tuanguke wote,” amesema muimbaji huyo.

“Sasa wakati tunapaki akataka kuruka, halafu bahati mbaya akaruka kulia, yaani unajua ile nimesimama, yeye anataka ashukie kulia. Alivyoshukia kulia akadondoka, halafu ile pikipiki ikanizidi uzito, ikaenda hadi chini hivi kwasababu ni BMW ni kubwa sana,” ameongeza.

“Kwahiyo ilivyofika chini ikavunjika indicator halafu katika exhaust ikakwanguka hivi. Sasa zile tu exhaust kukwanguka vile na indicator ikatugharimu kama dola 4,500 hivi yaani kama milioni 9 hivi za Kitanzania. Halafu pia demu akaleta mashauzi siku kama tatu hivi anajiuguza tukawa tunambembeleza tukalipia tena apartment kama siku tatu mbele ikatucost. Lakini mwisho wa siku tukamaliza salama tukarudi hapa nyumbani.”

Tuma Maoni


Security code


Anzisha upya


Karibu Mjengwablog

Tafuta Habari

Nafasi za Kazi & Masomo

Prev Next

We are Hiring - Senior Web / Mobile Deve…

As we are expanding our operations , W...

Soma zaidi

Job Vacancy: Business Administrative Ass…

The primary role of the business admin...

Soma zaidi

JOB: Sales and Marketing person for sell…

BANIZ SAFARI is one of the project ava...

Soma zaidi

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA AJI…

  Jumla ya Walimu wapya 36,021 a...

Soma zaidi

Nafasi za kazi - Web Developers

We are looking for a talented web deve...

Soma zaidi

Video Gallery

Kwa video za matukio mbalimbali yanoyotokea Tanzania.

bshyera11_ba222.jpg

Smartads

 

Maoni ya Watembeleaji

BLOG SHABIHANA