We have 472 guests and no members online

Mambo 500 ya kuzingatia ili kufanikiwa kwenye fani ya IT

Published in Teknohama

Kuna usemi unaosema, ukitaka uishi kama mfalme kesho, basi ni lazima uwe mtumwa wa leo. Usemi huu una mana pana sana kwa wale wenye kuutafakari kwa undani, mtumwa hapa ana maanisha ni kufuata yale unayoelekezwa na anayekutuma pia kufuata taratibu na sheria ulizowekewa. Kwa kufanya hivyo basi ni dhahiri utaweza kufikia malengo yako.  Katika fani yetu ya IT, kama zilivyo fani nyingine ina sheria, taratibu na michezo mingi mno ambayo inaifanya njia yake kuwa ngumu na yenye utata. Ni dhahiri kuwa kama haupo makini basi ni lazima tutakuokota ukiwa umejichokea pembeni na kutweta kama umetwisha mzigo wa kokoto.

Read more...

Karibu Mjengwablog

Tafuta Habari

Nafasi za Kazi & Masomo

Prev Next

We are Hiring - Senior Web / Mobile Deve…

As we are expanding our operations , W...

Soma zaidi

Job Vacancy: Business Administrative Ass…

The primary role of the business admin...

Soma zaidi

JOB: Sales and Marketing person for sell…

BANIZ SAFARI is one of the project ava...

Soma zaidi

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA AJI…

  Jumla ya Walimu wapya 36,021 a...

Soma zaidi

Nafasi za kazi - Web Developers

We are looking for a talented web deve...

Soma zaidi

Video Gallery

Kwa video za matukio mbalimbali yanoyotokea Tanzania.

bshyera11_ba222.jpg

Smartads

 

Maoni ya Watembeleaji

BLOG SHABIHANA