We have 315 guests and no members online

VIDEO: WAKAZI WA JIJI VYA MKONGOTEMA NA MAGINGO WAISHUKURU SERIKALI KWA KUWAPATIA MRADI WA MAJI

yuota

Zaidi ya wakazi elfu tano wa vijiji viwili vya MAGINGO na MKONGOTEMA , vilivyopo kata ya MKONGOTEMA, Halmashauri ya Madaba Wilaya ya SONGEA Mkoani RUVUMA, Wameishukuru serikali kwa kuwaletea mradi wa maji na kuondokana na hadha waliyokuwa wakiipata ya kutafuta maji umbali wa kilomita moja hadi mbili , Shukrani hizo wamezitoa baada ya Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, KASSIM MAJALIWA kuzindua Mradi wa maji ulipo katika kijiji cha MAGINGO uliogharimu kiasi cha shilingi Bilioni Moja. Tizama video yake.

Tuma Maoni


Security code


Anzisha upya


Karibu Mjengwablog

Tafuta Habari

Nafasi za Kazi & Masomo

Prev Next

We are Hiring - Senior Web / Mobile Deve…

As we are expanding our operations , W...

Soma zaidi

Job Vacancy: Business Administrative Ass…

The primary role of the business admin...

Soma zaidi

JOB: Sales and Marketing person for sell…

BANIZ SAFARI is one of the project ava...

Soma zaidi

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA AJI…

  Jumla ya Walimu wapya 36,021 a...

Soma zaidi

Nafasi za kazi - Web Developers

We are looking for a talented web deve...

Soma zaidi

Video Gallery

Kwa video za matukio mbalimbali yanoyotokea Tanzania.

bshyera11_ba222.jpg

Smartads

 

Maoni ya Watembeleaji

BLOG SHABIHANA