We have 186 guests and no members online

Kumalizia Msiba Wa Mama Betseba Francis Lupembe Balandya Ni Jumapili Hii

Posted On Thursday, 29 November 2012 13:11 Written by
Rate this item
(0 votes)

Familia ya Dr. Cornelius Lugata Balandya inapenda kukukaribisha katika shughuli ya kumalizia msiba wa mama yetu Marehemu Betseba Francis Lupembe Balandya aliyefariki dunia Ijumaa ya tarehe 05-Oct-2012 na kuzikwa Jumatatu 08-Oct-2012 katika Makaburi ya Mbezi Kibanda cha Mkaa.
Shughuli ya Kumalizia msiba itafanyika Jumapili ya tarehe 02-December-2012 kwa sala ya shukrani itakayofanyika katika kanisa la Roman Catholic la Mt. Monica la Kimara Kilungule saa 1:30 asubuhi na kufuatiwa na chakula cha mchana nyumbani kwa marehemu Kimara Kilungule saa 6 mchana.

Nyote Mnakaribishwa

William Kaijage (+255-783-883841)

Read 2736 times

Add comment


Security code
Refresh

Tafuta Habari

Blog Shabihana

Simu