We have 204 guests and no members online

Bongo Hapo Zamani: Washindi Wa Swali La Mwenyekiti Ni Rosemary Jaha Na Mystica Kalunde..!

Posted On Tuesday, 05 September 2017 15:06 Written by
Rate this item
(0 votes)

Image may contain: 6 people, people smiling

Image may contain: 1 person, smiling

Image may contain: 1 person, smiling, indoor

 

Ndugu zangu,

Nilitaka nitajiwe majina ya viongozi watatu wanawake wa enzi hizo na walipo pichani.

Inaonekana mara hii swali lilikuwa gumu sana. Hata hivyo, wajumbe wangu wawili; Rosemary Jaha na Mystica Kalunde wamekuwa hodari sana wa kupata jina la tatu, maana wengi mmewatambua Getrude Mongela na Anna Abdallah. Jina la tatu lililotajwa na Rosemary ( Picha ya pili) na Mystica ( Picha ya tatu) kwa wakati mmoja ni Theresia Shija Makono. Ni wa nne pichani kutoka kushoto baada ya Anna Abdallah. Hongera sana Rosemary na Mystica!!

Maggid.

Read 28 times

Add comment


Security code
Refresh

Tafuta Habari

Blog Shabihana

Watumishi