We have 148 guests and no members online

MAKAMU WA RAIS SAMIA SULUHU HASSAN AMJULIA HALI TUNDU LISSU

Posted On Thursday, 30 November 2017 05:56 Written by
Rate this item
(0 votes)

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan leo tarehe 28 Novemba, 2017 amemjulia hali Mbunge wa Singida Mashariki Mhe. Tundu Lissu anayepata matibabu katika hospitali ya Nairobi nchini Kenya.

Mhe. Samia Suluhu Hassan amemfikishia salamu za pole kutoka kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ambaye amemtakia matibabu mema na kupona haraka ili arejee nyumbani na kuendelea na majukumu yake.

Mhe. Tundu Lissu amemshukuru Mhe. Rais Magufuli na Mhe. Samia Suluhu Hassan kwa kumjulia hali na amewatakia heri katika majukumu yao.

“Msalimu Mhe. Rais mwambie namshukuru sana kwa salamu zake na kunijulia hali,” amesema Mhe. Tundu Lissu.

Chanzo:Dewjiblog

Read 61 times

Add comment


Security code
Refresh

Tafuta Habari

Blog Shabihana

Maji