We have 124 guests and no members online

INDIA; MTOTO MWENYE UMRI WA MIEZI NANE ABAKWA.

Posted On Tuesday, 30 January 2018 13:46 Written by
Rate this item
(0 votes)

Chanzo, https://www.nation.co.ke/news/world/1068-1068-y0kl4cz/index.html

Tokeo la picha la An eight-month-old Indian girl was Tuesday recovering in hospital after she was raped

Katika tukio la kusikitisha mtoto mdogo mwenye umri wa miezi nane katika mji wa Delhi nchini India amegundulika kuwa alibakwa baada ya kufikishwa  katika kituo cha afya. Wazazi wa mtoto huyo wameliezea tukio la kubakwa kwa mtoto wao linalolaaniwa na wengi, kuwa lilitokea siku ya jumapili ambapo wazazi hao baada ya kurudi nyumbani wakitokea kazini, walimfikisha hospitali kwani walikuta  damu nyingi kwenye kitanda alicholazwa mtoto huyo. Taarifa zinasema baada ya kufikishwa hospitali ameanza kupatiwa matibabu kwa njia upasuaji.

Read 76 times

Add comment


Security code
Refresh

Tafuta Habari

Blog Shabihana

Smart