We have 156 guests and no members online

WACHIMBAJI WA MADINI DRC WASHAMBULIWA NA POLISI.

Posted On Thursday, 08 February 2018 06:47 Written by
Rate this item
(0 votes)

Baadhi ya wachimbaji madini katika moja ya migodi huko DRC.

Picha kwa hisani ya AFP.

Taarifa za awali kutoka Jamhuri ya Kidemokrasi ya Congo-DRC zinasema Polisi wa kwenye eneo la Rubaya Masisi katika jimbo la Kivu kaskazini mwa DRC wanashutumiwa kuwafyatulia risasi na kuwauwa wachimbaji madini watatu katika mgodi wa Rubaya.

Wakati huo huo mwandishiwa habari mmoja wa kutuo cha habari cha Marekani, VOA ameripoti kwamba watu 100 wengine wamenusurika kifo baada ya kufunikwa na maporomoko ya matope yaliyotokea kwenye eneo la mgodi huo

Read 38 times

Add comment


Security code
Refresh

Tafuta Habari

Blog Shabihana

Simu