michezo

Kombe La Dunia 2018 -Ratiba Kamili Na Muda Wa Michezo Yote.

on

Kombe la Dunia ya 2018 nchini Urusi sasa ina juu yetu na mchezo wa kwanza kati ya Urusi na Saudi Arabia kukimbia saa tano asubuhi siku ya Alhamisi Juni 14. Kwa michezo mingi ya kutazama tazama ratiba kamili ya WC kwa ajili ya michezo yote.

Alhamisi, Juni 14

Kikundi A-Urusi dhidi ya Saudi Arabia, 11 a.m.-FOX, Telemundo

Ijumaa, Juni 15

Kikundi A-Misri dhidi ya Uruguay, 8 a.m.-Fox Sports 1,Telemundo

Kundi B-Morocco dhidi ya Iran, 11 a.m.-FOX, Telemundo

Kikundi B-Ureno dhidi ya Uhispania, 2 pm-FOX, Telemundo

Jumamosi, Juni 16

Kikundi C-Ufaransa dhidi ya Australia, 6 a.m. -Fox Sports 1, Telemundo

Kikundi D-Argentina dhidi ya Iceland, 9 a.m.-FOX, Telemundo

Kundi C-Peru dhidi ya Denmark, 12 p. -Fox Michezo 1, Telemundo

Kundi la D-Croatia dhidi ya Nigeria, 3pm-Fox Sports 1, Telemundo

Jumapili, Juni 17

Kikundi E-Costa Rica vs Serbia, 8 a.m.-FOX, Telemundo

Kikundi F-Ujerumani dhidi ya Mexico, 11 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo

Kikundi E-Brazil dhidi ya Uswisi, 2 p.m.-Fox Sports 1, Telemundo

Jumatatu, Juni 18

Kikundi F-Sweden dhidi ya Korea Kusini, 8 a.m-Fox Sports 1, Telemundo

Kikundi G-Ubelgiji dhidi ya Panama, 11 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo

Kundi G-Tunisia dhidi ya England, 2pm-Fox Sports 1, Telemundo

Jumanne, Juni 19

Kikundi H-Kolombia dhidi ya Japan, 8 a.m.-Fox Sports1, Telemundo

Kikundi H-Poland dhidi ya Senegal, 11 a.m.-FOX, Telemundo

Kikundi A-Urusi dhidi ya Misri, 2 k.-FOX, Telemundo

Jumatano, Juni 20

Kikundi B-Portugal dhidi ya Morocco, 8 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo

Kikundi A-Uruguay dhidi ya Saudi Arabia, 11 a.m.-FOX, Telemundo

Kikundi B-Iran dhidi ya Uhispania, 2 p.m.-FOX, Telemundo,

Alhamisi, Juni 21

Kikundi C-Denmark dhidi ya Australia, 8 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo,

Kikundi C-Ufaransa dhidi ya Peru, 11 a.m.-FOX, Telemundo,

Kikundi D-Argentina dhidi ya Kroatia, 2 k.-FOX, Telemundo

Ijumaa, Juni 22

Kikundi E-Brazil dhidi ya Costa Rica, 8 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo

Kikundi D-Nigeria dhidi ya Iceland, 11 a.m.-FOX, Telemundo,

Kikundi E-Serbia dhidi ya Uswisi, 2 k.-FOX, Telemundo

Jumamosi, Juni 23

Kikundi G-Ubelgiji dhidi ya Tunisia, 8 a.m.-FOX, Telemundo

Kikundi F-Korea ya Kusini dhidi ya Mexico, 11 a.m.-FOX, Telemundo

Kikundi F-Ujerumani dhidi ya Uswidi, 2 k.-FOX, Telemundo

Jumapili, Juni 24

Kundi la G-England dhidi ya Panama, 8 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo

Kikundi H-Japan dhidi ya Senegal, 11 a.m.-FOX, Telemundo

Kikundi H-Poland dhidi ya Kolombia, 2 k.-FOX, Telemundo

Jumatatu, Juni 25

Kikundi A-Uruguay dhidi ya Urusi, 10 a.m.-FOX, Telemundo au NBC Universo

Kikundi A-Saudi Arabia vs Misri, 10 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo au NBC Universo

Kikundi B-Iran dhidi ya Ureno, 2 p.m-FOX, Telemundo au NBC Universo

Kundi la B-Hispania dhidi ya Morocco, 2 k.-Fox Sports 1, Telemundo au NBC Universo

Jumanne, Juni 26

Kikundi C-Denmark na Ufaransa, 10 a.m.-FOX, Telemundo au NBC Universo

Kundi la C-Australia dhidi ya Peru, 10 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo au NBC Universo

Kundi la D-Nigeria dhidi ya Argentina, 2 k.-FOX, Telemundo au NBC Universo

Kikundi D-Iceland dhidi ya Croatia, 2 k.-Fox Sports 1, Telemundo au NBC Universo

Jumatano, Juni 27

Kikundi F-Mexico dhidi ya Sweden, 10 a.m.-FOX, Telemundo au NBC Universo

Kikundi F-Korea ya Kusini dhidi ya Ujerumani, 10 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo au NBC Universo

Kundi la E-Serbia dhidi ya Brazil, 2 p. – FOX, Telemundo au NBC Universo

Kikundi E-Uswisi dhidi ya Costa Rica, 2 k.-Fox Sports 1, Telemundo au NBC Universo

Alhamisi, Juni 28

Kikundi H-Japan dhidi ya Poland, 10 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo au NBC Universo,

Kundi la H-Senegal dhidi ya Kolombia, 10 a.m.-FOX, Telemundo au NBC Universo

Kundi la G-Panama dhidi ya Tunisia, 2 p.m. Fox Sports 1, Telemundo au NBC Universo

Kundi la G-England dhidi ya Ubelgiji, 2m-FOX, Telemundo au NBC Universo,

Kipande cha 16

Jumamosi, Juni 30

Mchezaji wa Kundi la 1 wa Kundi la Kikundi cha Runner-up, 10 a.m.-FOX, Telemundo

Kundi la 2-Mshindi wa Kundi la Kikundi cha Runner-up, 2 p.-FOX, Telemundo

Jumapili, Julai 1

Mchezaji wa 3 wa Mshindi B vs Kikundi cha Runner-up, 10 a.m.-FOX, Telemundo Mchezo Mchezaji wa 4 wa Kundi dhidi ya Kikundi cha C-Run, 2 p.-FOX, Telemundo

Jumatatu,Julai 2

Mchezo wa Kundi la 5 la Mshindi E vs Kikundi cha Runner-up F, 10 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo Mchezaji wa Kikundi cha 6 cha Mshindi G vs Kikundi cha Runner-up, 2 p.m.-FOX, Telemundo

Jumanne, Julai 3

Mchezaji wa Kundi la 7 F vs Kikundi cha Runner-up, 10 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo

Mchezo Mchezaji wa H 8 dhidi ya Kikundi cha Runner-up, 2 p.m.-FOX, Telemundo

Quarterfinals

Ijumaa, Julai 6

Mchezaji wa QF1 Mchezo 1 vs Mshindi wa michezo 2, 10 a.m.-Fox Sports 1, Telemundo

Mchezaji wa QF2 Mchezo 5 vs Mshindi wa michezo 6, 2 k.-Fox Sports 1, Telemundo

Jumamosi, Julai 7

Mchezaji wa QF3-7 Mshindi wa michezo 8, 10 a.m.-FOX, Telemundo

Mshindi wa QF4 Mchezo 3 vs Mshindi wa mchezo 4, 2 p. – FOX, Telemundo

Semifinals

Jumanne, Julai 10

SF1-Mshindi wa QF1 vs Mshindi QF2, 2 p.m.-FOX, Telemundo

Jumatano, Julai 11

SF2-Mshindi QF3 vs Mshindi QF4, 2 p.m.-FOX, Telemundo

Nafasi ya tatu mahali

Jumamosi,Julai 14

Kupoteza SF1 vs Loser SF2, 10 a.m.-FOX, Telemundo

Mwisho Jumapili,

Julai 15

Mshindi SF1 vs Mshindi SF2, 11 a.m.-FOX, Telemundo

About Innocent Chambi

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *