We have 163 guests and no members online

Na Awadh Ibrahim

Posted On Friday, 08 May 2015 03:19

Mkurugenzi Mtendaji wa TMA, Agnes Kijazi

Mkurugenzi Mtendaji wa TMA, Agnes Kijazi

MVUA za masika zinazoendelea kunyesha zinatarajiwa kukatika mwishoni mwa mwezi huu.

Mkurugenzi Mtendaji wa Mamlaka ya Hali ya Hewa (TMA), Dk Agnes Kijazi alisema hayo alipokuwa akizungumzia mvua zinazoendelea kunyesha Dar es Salaam na maeneo mengine ya nchi.

Alisema ndani ya msimu huu wa mvua kutakuwa na vipindi vifupi vya mvua nyingi.

Posted On Wednesday, 06 May 2015 06:03

Na Awadh Ibrahim

Posted On Wednesday, 06 May 2015 03:13

Na Awadh Ibrahim

Posted On Sunday, 03 May 2015 03:08

Na Awadh Ibrahim

Posted On Saturday, 02 May 2015 03:08

Na Awadh Ibrahim

Posted On Friday, 01 May 2015 03:05

Na Awadh Ibrahim

Posted On Thursday, 30 April 2015 03:10

Na Awadh Ibrahim

Posted On Wednesday, 29 April 2015 03:13

Na Awadh Ibrahim

Posted On Tuesday, 28 April 2015 03:06

Na Awadh Ibrahim

Posted On Monday, 27 April 2015 03:20

Na Awadh Ibrahim

Posted On Sunday, 26 April 2015 03:18

Na Awadh Ibrahim

Posted On Saturday, 25 April 2015 03:27
Page 3 of 35

Tafuta Habari

Blog Shabihana

Simu