We have 428 guests and no members online

Wana-Simba Kulipia Ada Na Michango Yao Kwa M-pesa

Posted On Thursday, 20 December 2012 12:28 Written by M Mjengwa
Rate this item
(0 votes)
Wana-Simba Kulipia Ada Na Michango Yao Kwa M-pesa
Sasa wanachama wa timu ya Simba SC kulipia ada na michango mbali mbali ya timu kupitia M-pesa!Pia, kuzawadiwa muda wa maongezi wa Tsh 1000 BURE papo hapo wakilipa.Piga *150*00# na chagua MALIPO....
Wana-Simba Kulipia Ada Na Michango Yao Kwa M-pesa
Sasa wanachama wa timu ya Simba SC kulipia ada na michango mbali mbali ya timu kupitia M-pesa!Pia, kuzawadiwa muda wa maongezi wa Tsh 1000 BURE papo hapo wakilipa.Piga *150*00# na chagua MALIPO.

Read more http://www.mjengwablog.com/2012/12/wana-simba-kulipia-ada-na-michango-yao.html

Read 1162 times

Add comment


Security code
Refresh

Tafuta Habari

Blog Shabihana

Maji