michezo

Maurizio Sarri: Chelsea Walimhitaji Jorignho Zaidi Ya Manchester City

on

Bingwa wa Blues anasema atasema kwa rafiki yake Pep Guardiola jinsi upande wake ulivyompata kiungo kutoka chini ya nyota zao

Maurizio Sarri anafurahi upande wake uliokoa Jorginho kutoka chini ya nyota za Manchester City na anasema inaweza kuwa sababu katika kufunga pengo kati yao na Chelsea.

Jorginho alikuwa amefungwa kwa muda mrefu kujiunga na Manchester City, lakini waliachwa na shida kama kuteuliwa Chelsea kwa Sarri kama meneja wao aliwasaidia kuchukua Italia kimataifa katika mpango wa £ 55 milioni (dola milioni 72) kutoka Napoli.

Guardiola na Man City wanafikiri kuwa hawana furaha kwa kupoteza mchezaji ambao walitarajia kuingia saini, lakini Sarri anaamini upande wake unahitajika zaidi, huku klabu ya Manchester ikimaliza pointi 30 juu ya msimu uliopita.

“Nitajaribu kuelezea hali yote [ya uhamisho] kwa [Guardiola] siku ya Jumapili,” Sarri aliwaambia waandishi wa habari. “Jorginho ni moja ya hatua za kujaribu kupunguza pengo, yeye ni wa kwanza tu, lakini wengine ni kazi na [hupuuza] soko.

“Tunahitaji Jorginho zaidi ya Jiji, hivyo ni hakika kwamba Jorginho yuko hapa .. Pep ina midimi kubwa, katikati ya midogo. Fernandinho ni mchezaji mzuri sana. Meza ya mwisho wa PL imeniambia City 100, Chelsea 70 pointi.

“Tunajaribu kupunguza pointi 30 na najua njia moja tu: kufanya kazi .. Kazi yangu ni hii, ili kuboresha wachezaji wangu Nitajaribu kufanya hivyo Sidhani kwamba kila tatizo linaweza kutatuliwa na soko .

” Mechi ya kwanza ya ushindani wa Sarri kama meneja wa Chelsea dhidi ya rafiki yake Guardiola siku ya Jumapili, kama washindi wa Kombe la FA wanakabiliwa na washindi wa Ligi Kuu katika Shield Community katika Wembley.

Mechi hiyo inaona Sarri dhidi ya Man City, baada ya kuchora msimu wa mwisho na Napoli katika hatua ya kikundi cha Mabingwa ya Ligi ya Mabingwa. Sarri anakumbuka kuwa Man City haikucheza na wakati upande wake ulipokuwa wanakabiliwa nao mnamo Oktoba msimu uliopita, kwenda 2-0 chini baada ya dakika 14 katika mechi ya Napoli kwenye uwanja wa Etihad.

“Mbali na mtazamo wa mbinu, nadhani ni vigumu sana kwa kila mtu kucheza dhidi ya Jiji,” aliendelea. “Sio tu kwa mchezaji mmoja au nyingine .. Nilicheza dhidi ya Jiji mnamo Novemba msimu uliopita, wakati mzuri wa Mji, wa msimu.Na ilikuwa ngumu sana, ngumu sana .. Dakika ya kwanza ya 20 ilikuwa ngumu, ilikuwa ya kutisha.

“Chelsea haitakuwa na nyota zao za juu katika mechi ya Jumapili na mapenzi ya Eden Hazard, N’Golo Kante, Olivier Giroud, Thibaut Courtois, Michy Batshuayi na Gary Cahill wote waliofanya mwishoni mwa wiki ya Kombe la Dunia mwaka huu .

About Innocent Chambi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *