We have 218 guests and no members online

Taifa Stars ushindi leo ni lazima

images 2b08a

Taifa stars leo ina kibarua kigumu na muhimu, kwa maendeleo ya soka letu, binafsi nashawishika kusema Taifa stars haina sababu ya kushindwa siku ya leo naaamini maandalizi imepata ya kutosha hii inathibitishwa na mechi za kirafiki ilizocheza na hivi karibuni ilicheza na vigogo cameroon
na matokeo yanathibitisha kuwa timu iko tayari kuingia dimbani siku ya leo.

sitegemei sababu zozote za kushindwa  siku ya leo  kazi kwenu wenye dhamana ya soka tukianzia uongozi wenye mamlaka na usimamizi wa soka hapa namaanisha TFF, benchi zima la ufundi na wachezaji, matumaini yetu yapo kwenu wachezaji 11 ambao ni sehemu ya watanzania zaidi ya milioni 40 hivyo naomba muelewe kuwa mna dhamana kubwa kwa taifa letu.

Natumaini leo mtanifanya nijivunie kuzaliwa mtanzania, Yes ushindi ni lazima leo


Mimi natabiri tutashinda Goli 2-1

Capt Mkami JR

Tuma Maoni


Security code


Anzisha upya


Karibu Mjengwablog

Tafuta Habari

Nafasi za Kazi & Masomo

Prev Next

We are Hiring - Senior Web / Mobile Deve…

As we are expanding our operations , W...

Soma zaidi

Job Vacancy: Business Administrative Ass…

The primary role of the business admin...

Soma zaidi

JOB: Sales and Marketing person for sell…

BANIZ SAFARI is one of the project ava...

Soma zaidi

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA AJI…

  Jumla ya Walimu wapya 36,021 a...

Soma zaidi

Nafasi za kazi - Web Developers

We are looking for a talented web deve...

Soma zaidi

Video Gallery

Kwa video za matukio mbalimbali yanoyotokea Tanzania.

bshyera11_ba222.jpg

Smartads

 

Maoni ya Watembeleaji

BLOG SHABIHANA