We have 255 guests and no members online

Taifa stars fanyeni kweli

GO9G9661 aff0fMechi ya marudiano ya ya Kundi C la kuwania kufuzu kushiriki fainali zijazo za Kombe la Dunia kati ya timu ya taifa ya Morocco (Simba wa Atlas) na timu ya taifa ya Tanzania (Taifa Stars) itachezwa Jumamosi usiku jijini Marrakech, Morocco, 

Tunaitakia kila la kheri timu ya Tanzania katika mchezo huo muhimu , tunaamini maandalizi yametimia na kikosi kipo tayari kwa mchezo huu muhimu na tuna imani kubwa kuanzia na benchi la ufundi na wachezaji wote kwa ujumla.

Kufanya vizuri kwa timu ya taifa ni mwanzo mpya wa taifa letu hasa katika kipindi hiki cha mchakato wa katiba mpya , Michezo uondoa tofauti zetu za kisiasa , kikabila nk hivyo kufanikiwa kupata ticket ya kwenda Brazil itatuunganisha watanzania katika kipindi hiki cha maandalizi ya kupata katiba mpya.

Mungu ibariki Taifa Stars ,Mungu ibariki Tanzania

Capt Mkami Jr

Tuma Maoni


Security code


Anzisha upya


Karibu Mjengwablog

Tafuta Habari

Nafasi za Kazi & Masomo

Prev Next

We are Hiring - Senior Web / Mobile Deve…

As we are expanding our operations , W...

Soma zaidi

Job Vacancy: Business Administrative Ass…

The primary role of the business admin...

Soma zaidi

JOB: Sales and Marketing person for sell…

BANIZ SAFARI is one of the project ava...

Soma zaidi

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA AJI…

  Jumla ya Walimu wapya 36,021 a...

Soma zaidi

Nafasi za kazi - Web Developers

We are looking for a talented web deve...

Soma zaidi

Video Gallery

Kwa video za matukio mbalimbali yanoyotokea Tanzania.

bshyera11_ba222.jpg

Smartads

 

Maoni ya Watembeleaji

BLOG SHABIHANA