We have 476 guests and no members online

Jamani Taifa stars, please tunaomba hata Chan tushiriki

wachezaji taifa stars na malawi f8ac4

Ramadan Kareem ndugu zangu Waislam, niwatakie mwezi mtukufu mwema .

Ndugu zangu watanzania mashabiki wa soka mara nyingi naweza kuwa na mtazamo wa peke yangu na wakati mwingine nisiwe na mtu wa atayeona nipo sahihi  kwa mfano zipo njia mbili za kuishi. " Moja ni hakuna kitu kilicho miujiza na nyingine ni kwamba kila kitu ni miujiza"  sijui hapo katika soka leo tutumie njia ipi?

Mechi ya mchujo ya Kombe la Afrika kwa Wachezaji wa Ligi za Ndani (CHAN) kati ya Tanzania, Taifa Stars na Uganda, The Cranes itakayochezwa Jumamosi (Julai 13 mwaka huu) kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam, Mechi hii ni muhimu kwa timu yetu siombei tufungwe ila naona kabisa dalili za kufungwa sioni mipango yoyote madhubuti zaidi ya kusikia matangazo ya viingilio vya mlangoni kutoka kwa wenye mamlaka na soka la Tanzania .

Sina cha kumalizia, Niwatakie Siku njema

Capt Mkami Jr


Tuma Maoni


Security code


Anzisha upya


Karibu Mjengwablog

Tafuta Habari

Nafasi za Kazi & Masomo

Prev Next

We are Hiring - Senior Web / Mobile Deve…

As we are expanding our operations , W...

Soma zaidi

Job Vacancy: Business Administrative Ass…

The primary role of the business admin...

Soma zaidi

JOB: Sales and Marketing person for sell…

BANIZ SAFARI is one of the project ava...

Soma zaidi

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA AJI…

  Jumla ya Walimu wapya 36,021 a...

Soma zaidi

Nafasi za kazi - Web Developers

We are looking for a talented web deve...

Soma zaidi

Video Gallery

Kwa video za matukio mbalimbali yanoyotokea Tanzania.

bshyera11_ba222.jpg

Smartads

 

Maoni ya Watembeleaji

BLOG SHABIHANA