We have 315 guests and no members online

KICHWA CHA MWENDAWAZIMU HADI LINI?

kibao c99db

Ni kama soka imeshindikana jamani, Siku zote nimekuwa nikisema ukweli na sitaweza kusifia kitu ambacho hakistahili sifa yoyote sioni sababu ya kusema safi kama sio safi sioni sababu ya kusema ndiyo kama jibu ni hapana siwezi sema one wakati ni ziro,

TFF mnayo majibu  juu ya kwanini soka letu halina radha , tukianza na ligi zetu bado hazijaonyesha sura ya kwamba siku moja timu yetu ya taifa itacheza soka lenye mvuto  ukitazama soka la leo pale taifa ni wazi kuwa  mchezo wa timu yetu umekuwa ni mchezo wa mchezaji mmoja mmoja sijaona soka la timu sijaona mchezo wa kitimu maana sijaona hata kama sub inaweza badili mchezo nimeona wazi kukosekana kwa fulani mchezo wa timu nzima unabadilika .

Natoa ushauri kwa TFF, na kama hamtasoma hapa basi namuomba Maggid  Mjengwa ambaye ni mjumbe wa mkutano mkuu akipata nafasi ya kuchangia katika mikutano yenu  naomba anisemee yafuatayo ..

  1.  Ipo haja ya kuangalia upya jinsi gani ya ligi zetu ziwe ligi zenye ushindani .
  2. Maboresho katika usimamizi katika Timu ya Taifa ya vijana
  3. Kusuka upya timu ya taifa ambayo itatafutiwa michezo mingi ya kirafiki na ikiwezekana tukasimama kushiriki mashindano ya kimataifa hata kwa miaka miwili .

Na kwako msomaji unaweza ongezea mengine unayodhani yanafaa ili tusiendelee kuwa kichwa cha mwehu...

Ingia hapo TUMA MAONI ili uweze kuongezea ya kwako

 Capt Mkami Jr

 

HEADER

Guest
0Guest2013-07-14 09:31#1
HUKU KIKAO HUKU MPIRA MATOKEO NDO HAYO
Mnukuu

Tuma Maoni


Security code


Anzisha upya


Karibu Mjengwablog

Tafuta Habari

Nafasi za Kazi & Masomo

Prev Next

We are Hiring - Senior Web / Mobile Deve…

As we are expanding our operations , W...

Soma zaidi

Job Vacancy: Business Administrative Ass…

The primary role of the business admin...

Soma zaidi

JOB: Sales and Marketing person for sell…

BANIZ SAFARI is one of the project ava...

Soma zaidi

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA AJI…

  Jumla ya Walimu wapya 36,021 a...

Soma zaidi

Nafasi za kazi - Web Developers

We are looking for a talented web deve...

Soma zaidi

Video Gallery

Kwa video za matukio mbalimbali yanoyotokea Tanzania.

bshyera11_ba222.jpg

Smartads

 

Maoni ya Watembeleaji

BLOG SHABIHANA