We have 321 guests and no members online

kuhusu Taifa stars mimi nilisema ivunjwe je wadau mnasemaje?

STARSNAUGANDA4 7517d

4-1 Unaonaje matokeo haya kwa timu ambayo tunaambiwa ni timu nzuri ina kocha mzuri na maandalizi ni mazuri, tumeshindwa World cup, tumeshindwa CAN na sasa CHAN, Jamani ndugu zangu watanzania tutaweza mashindano gani?

Nilisema toka awali ni vyema sasa tukajipanga upya kwa kuisuka timu yetu tukianzia na timu za vijana nashauri udhamini mkubwa kwa Taifa stars sasa upelekwe kwenye timu za vijana za mitaani ili kuweza kuibua vipaji ambavyo vitajenga timu zenye ushindani kwenye ligi zetu.

Hivyo kwa hatua hii ilivyofikia Timu ya Taifa nadhani ni wakati wa TFF kufanya maamuzi magumu ya kuivunja Timu hii na kuisimamisha kushiriki mashindano ya kimataifa hata kwa miaka miwili na kupeleka nguvu kwenye academy za soka zilizopo sehemu mbali mbali nchini kama hizo academy hazitoshi nadhani huu ni wakati wa wizara ya Elimu na wizara ya Michezo kuweza kushirikiana kuibua vipaji katika mashule nina hakika tukitumia mfumo huu baada ya miaka michache tutakuwa na Timu bora ya Taifa.

Capt Mkami Jr

HEADER

Guest
0Guest2013-07-29 09:54#1
Sio ivunjwe tu uongozi wote haufai hatakwakulumang ia.
Mnukuu
Guest
0Guest2013-07-29 17:08#2
mi naona ufumuliwe yote. waanze na vijana wadogo kama ilivyokuwa timu ya serengeti boys
Mnukuu

Tuma Maoni


Security code


Anzisha upya


Karibu Mjengwablog

Tafuta Habari

Nafasi za Kazi & Masomo

Prev Next

We are Hiring - Senior Web / Mobile Deve…

As we are expanding our operations , W...

Soma zaidi

Job Vacancy: Business Administrative Ass…

The primary role of the business admin...

Soma zaidi

JOB: Sales and Marketing person for sell…

BANIZ SAFARI is one of the project ava...

Soma zaidi

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA AJI…

  Jumla ya Walimu wapya 36,021 a...

Soma zaidi

Nafasi za kazi - Web Developers

We are looking for a talented web deve...

Soma zaidi

Video Gallery

Kwa video za matukio mbalimbali yanoyotokea Tanzania.

bshyera11_ba222.jpg

Smartads

 

Maoni ya Watembeleaji

BLOG SHABIHANA