We have 430 guests and no members online

Kuhusu Sisi

Maggid Mjengwa


Mjengwa blog ni jukwaa huru linalokutanisha mawazo mbali mbali kutoka kwa watu wa kada mbalimbali, bila kujali  tofauti zao za kiitikadi ,dini ,rangi wala kabila. Mjengwa Blog inasimamia misingi ya uhuru haki na wajibu katika kufanya yale yenye tija kwa jamii pana ndani na nje ya mipaka ya nchi yetu.

 

Technical Partner:

 

Tafuta Habari

Nafasi za Kazi & Masomo

Prev Next

We are Hiring - Senior Web / Mobile Deve…

As we are expanding our operations , W...

Soma zaidi

Job Vacancy: Business Administrative Ass…

The primary role of the business admin...

Soma zaidi

JOB: Sales and Marketing person for sell…

BANIZ SAFARI is one of the project ava...

Soma zaidi

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA AJI…

  Jumla ya Walimu wapya 36,021 a...

Soma zaidi

Nafasi za kazi - Web Developers

We are looking for a talented web deve...

Soma zaidi

bshyera11_ba222.jpg

Smartads

 

BLOG SHABIHANA