michezo

Sam Allardyce Amshutumu Meneja Wa Arsenal Unai Emery Kufuatia Kushindwa Kwa Man City

on

Mchezaji wa zamani wa West Ham na Everton Sam Allardyce amesema meneja wa Arsenal Unai Emery baada ya Gunners kushindwa kushindwa 2-0 dhidi ya Manchester City mwishoni mwa wiki.

Allardyce anaamini kuwa kocha wa zamani wa kitaalam wa PSG Emery anajaribu kutekeleza mtindo “wa kijinga” wa kucheza ndani ya timu ya kwanza ya Gunners.

Emery bila hakika hakuwa na matumaini ya kufungua akaunti yake nchini England na kushindwa, hata hivyo, katika ulinzi wake, Gunners ni katika awamu ya kujenga upya na matokeo yake yamekuja kinyume chake kuwa upande bora zaidi Uingereza na mojawapo bora zaidi Ulaya.

Gunners watakutana na jaribio lingine la nguvu mwishoni mwa wiki ijayo kama wanakabiliana na wapinzani wa London Chelsea.

Wakati wa mchezo dhidi ya Mji, kipa wa Arsenal Petr Cech karibu alifunga lengo lake baada ya kujaribu kucheza mpira kwa Shkodran Mustafi. Allardyce anaamini kwamba lawama ya kupotea karibu imelala Emery na sio kipa wa zamani wa Cech.

About Innocent Chambi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *