We have 445 guests and no members online

Oh! Oh! Mwenyekiti Wenu Niliziona Ishara Za Gerson Lwenge Kupanda..!

 

Ndugu zangu,

Kwenye jukwaa letu hili Novemba 10 mwaka huu niliandika;
" Katika Nyakati Hizi Msiwasahau Watu Wa Aina Ya Gerson Hosea Malangalila Lwenge ...!

Ni Injinia huyu, Mbunge wa Wanging'ombe na aliyefanya kazi kwa karibu sana na John Pombe Magufuli, yumkini yanapotajwa mafanikio makubwa ya kazi ya John Pombe Magufuli kwenye Wizara ya Ujenzi ni rahisi kumsahau Injinia Lwenge. Naziona ishara za Lwenge kuondoka kutoka kwenye Unaibu Uwaziri na kupewa Wizara Kamili kama sio kupewa jukumu la kuwa ' Tingatinga' la Magufuli, jukumu la kusimamia kazi za Serikali..."

Maggid,

Tuma Maoni


Security code


Anzisha upya


Karibu Mjengwablog

Tafuta Habari

Nafasi za Kazi & Masomo

Prev Next

We are Hiring - Senior Web / Mobile Deve…

As we are expanding our operations , W...

Soma zaidi

Job Vacancy: Business Administrative Ass…

The primary role of the business admin...

Soma zaidi

JOB: Sales and Marketing person for sell…

BANIZ SAFARI is one of the project ava...

Soma zaidi

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA AJI…

  Jumla ya Walimu wapya 36,021 a...

Soma zaidi

Nafasi za kazi - Web Developers

We are looking for a talented web deve...

Soma zaidi

Video Gallery

Kwa video za matukio mbalimbali yanoyotokea Tanzania.

bshyera11_ba222.jpg

Smartads

 

Maoni ya Watembeleaji

BLOG SHABIHANA