We have 252 guests and no members online

KATIBU WA BUNGE AKUTANA NA WAWAKILISHI WA VYAMA VYA SIASA KUZUNGUMZIA UCHAGUZI WA EAC

Posted On Monday, 20 March 2017 16:11 Written by
Rate this item
(0 votes)

BUGU

Katibu  wa Bunge ambaye pia ni msimamizi wa Uchaguzi wa Wawakilishi wa Tanzania katika Bunge la Afrika Mashariki Dkt. Thomas Kashililah  akizungumza na wawakilishi mbalimbali wa Vyama vya Siasa kuhusu uchaguzi wa Wawakilishi wa Tanzania katika Bunge la Afrika Mashiriki. Wa kwanza kulia kwake ni Msajili wa Vyama vya Siasa Jaji Francis Mutungi. Kikao hicho kimefanyika leo katika Ofisi Ndogo za Bunge Jijini Dar es Salaam.


BUGU 1

Msajili wa Vyama vya Siasa Jaji Francis Mutungi akifafanua jambo katika kikao hicho.
BUGU 2

  Wawakilishi mbambali wa Vyama vya Siasa wakifuatilia kikao hicho.

(Picha na Ofisi ya Bunge)

Read 364 times

Add comment


Security code
Refresh

Tafuta Habari

Blog Shabihana

Simu