We have 166 guests and no members online

RAMAPHOSA KUHUTUBIA TAIFA KESHO.

Posted On Saturday, 10 February 2018 16:14 Written by
Rate this item
(0 votes)

Image result for RAMAPHOSA

Mwenyekiti wa chama tawala nchini Afrika Kusini hii leo amejaribu kutuliza shauku ya kitaifa nchini humo kuhusiana na musitakabali wa rais Jacob Zuma na kusema taifa hilo linapaswa kuwa na uvumilivu na kusubiri hatima ya mazungumzo ya siri yanayoendelea kuhusiana na uwezekano wa kiongozi huyo kujiuzulu.

Rais Jacob Zuma anakabiliwa na shinikizo kubwa akitakiwa kujiuzulu kutokana na kashifa za kifisadi na katika siku za hivi karibuni amekuwa akiendelea na mazungumzo juu ya haja ya kukabidhi madaraka kwa Cyril Ramaphosa ambaye ni makamu wake. Gwede Mantashe mwenyekiti kitaifa wa chama cha African National Congress amesema katika mkutano wa chama hicho kuwa Ramaphosa anapaswa kupewa muda kumaliza majadiliano yanayoendelea. Ramaphosa anatarajia kutoa hotuba hapo kesho Jumapili katika maadhimisho ya miaka 28 tangu rais wa kwanza muafarika nchini humo Hayati Nelson Mandela atoke jela.

Read 59 times

Add comment


Security code
Refresh

Tafuta Habari

Blog Shabihana

Simu