habari

WANANCHI WA MIKUMI WAMSHUKURU RAIS MAGUFULI

on

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa(Tamisemi)Selemani Jafo akiongea viongozi wa wilaya ya Kilosa mkoani Morogoro.

Waziri wa Nchi, Ofisi Rais, Tawala za Mikoa na Serikali Selemani Jafo akizungumza na wananchi wa Mikumi juu ya utekelezaji wa ahadi ya Rais Magufuli ya ujenzi wa Kituo cha Afya.

Ukaguzi wa jengo la zahanati inayotumika kwasasa eneo la Mikumi.

Wananchi wa Mikumi walipokuwa katika mkutano wa hadhara.
…………………………….

Wananchi wa Mikumi wamemwagia sifa Rais Dk.John Magufuli kwa kusikia kilio chao cha kukosa huduma za afya.

Wananchi hao wamemwaga sifa kwa Rais Magufuli wakati Waziri wa Nchi,Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa(TAMISEMI) Selemani Jafo alipombelea zahanati ya Mikumi na kuzungumza na wananchi wa mikumi.

Katika ziara hiyo,Waziri Jafo amewataarifu wananchi hao kwamba serikali inaanza ujenzi wa kituo cha afya Mikumi ambacho kiliahidiwa na Rais Magufuli alipokuwa katika ziara mkoani Morogoro.

Kituo hicho kimeshapokea shilingi milioni 400 ambapo ujenzi wa majengo muhimu unatarajiwa kuanza ndani ya wiki moja kuanzia sasa kwa kutumia utaratibu wa force account.

Kufuatia habari hiyo, Wananchi wa Mikumi wameishukuru Sana serikali ya awamu ya tano kwamba Rais Magufuli na serikali yake imejipambanua katika kuwahudumia wananchi wanyonge.

About Hosea Revocatus

hosearevocatus9@gmail.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *